Description
| Vörumerki | MARKSLÖJD |
| Vörunúmer | 1619671 |
| Þvermál | 20 cm |
| Mál | 24 x 20 cm ( H x Ø ) |
| Strikamerki | 7330024618879 |
| Afl (w) | 40 |
| Hæð | 24 cm |
| IP-flokkur | IP44 |
| Efni ljóss | Málmur |
| Efni skerms | Gler |
| Vörunafn | Loftljós E14 Stintino IP44 Markslöjd hvítt/nikkel |
| Nettóþyngd | 0.550 |
| Aðal Litur | Hvítur |
| Vörutegund | Loftljós |
| Sería | Stintino |
| Tegund tengils | E14 |
| Þyngd (kg) | 0.650000 |