Description
| Vörumerki | MARKSLÖJD |
| Vörunúmer | 1526676 |
| Þvermál | 28 cm |
| Mál | 28 x 23 x 28 cm ( L x H x Ø ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 7330024618497 |
| Afl (w) | 40 |
| Hæð | 23 cm |
| IP-flokkur | IP20 |
| Lengd | 28 cm |
| Ljósgjafi fylgir | Nei |
| Vörunafn | Loftljós E15 Pop Ø28cm Markslöjd grátt |
| Nettóþyngd | 0.700 |
| Aðal Litur | Grár |
| Vörutegund | Loftljós yfir Ø25 cm |
| Tegund tengils | E27 |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 0.800000 |
| Breidd | 28 cm |