Description
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1491687 |
| Litur á ljósi | Svartur |
| Litur á skermi | Glær |
| Þvermál | 8 cm |
| Mál | 9.5 x 8 cm ( H x Ø ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 9008606298136 |
| Afl (w) | 5 |
| Hæð | 9.5 cm |
| IP-flokkur | IP44 |
| Ljósgjafi fylgir | Nei |
| Efni ljóss | Ál |
| Efni skerms | Gler |
| Vörunafn | Loftljós GU10 Torrecola IP44 Ø8cm Eglo svart |
| Nettóþyngd | 0.248 |
| Vörutegund | Loftljós |
| Tegund tengils | GU10 |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 0.301000 |