Description
| ColorTemperatureJoined | 2700-6500 |
| Vörunúmer | 1628813 |
| Þvermál | 285 mm |
| Mál | 0 x 0 x 30 x 285 mm ( L x B x H x Ø ) |
| Dimmanlegt | Já |
| Strikamerki | 9008606232505 |
| Afl (w) | 19.5 |
| Hæð | 30 mm |
| IP-flokkur | IP44 |
| Lengd | 0 mm |
| Ljósgjafi fylgir | Já |
| Lúmen | 2700 |
| Vörunafn | Kúpull LED Argolis-Z Ø285mm Eglo svartur |
| Nettóþyngd | 0.950 |
| Tegund tengils | LED |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 0.950000 |
| Breidd | 0 mm |