EGLO LED ljósapera með E27-skrúfufestingu er hentug þegar þú vilt áreiðanlega og hlýja lýsingu í heimilið. Peran gefur hlýhvíta birtu sem skapar notalegt andrúmsloft og hentar vel í almenna innilýsingu.
Peran er glær og með þvermál sem hentar vel í minni lampaskerma og opna ljósabúnað. Hún er ekki dimmanleg, þannig að hún á best við þar sem kveikt og slökkt er án birtustýringar.
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1002643 |
| litur á gleri | Glær |
| Þvermál | 45 mm |
| Mál | 45 mm ( Ø ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 9008606227457 |
| Afl (w) | 4 |
| Orkuflokkur | F |
| Áæltlaður líftími | 15000 |
| Ljósgjafi fylgir | Já |
| Lúmen | 350 |
| Vörunafn | Ljósapera LED E27 4W Ø45 mm |
| Nettóþyngd | 0.063 |
| Vörutegund | Skrautperur |
| RA-gildi | ≥80 |
| Tegund tengils | E27 |
| Þyngd (kg) | 0.073000 |