Loftljós Gradoli 8x40W E27 Eglo messing þv71cm er glæsilegt loftljós frá Eglo sem vekur strax athygli með opnu og léttu formi. Það hentar vel þar sem óskað er eftir bæði góðri lýsingu og sterku sjónrænu yfirbragði, til dæmis yfir langborðum eða í stofu með mikilli lofthæð.
Ljósastæðurnar eru átta og nota E27 perur, sem gefur gott svigrúm til að velja ljósstyrk og útlit eftir þörfum. Þar sem perurnar eru sýnilegar er auðvelt að setja persónulegan svip á ljósið með skrautperum. Ljósið er úr stáli og með messinglit sem passar vel inn í nútímalegt og hlýlegt rými.
Formið nýtist sérstaklega vel í rýmum þar sem loftið er hátt eða þar sem ljósið á að verða miðpunktur innréttingarinnar. Með 71 cm þvermáli og 110 cm hæð færðu ljós sem fyllir rýmið án þess að virka þungt. Þetta er góður kostur þegar þú vilt sameina jafna birtu og skýra nærveru í innréttingunni.
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1039190 |
| Litur á ljósi | Brass |
| Þvermál | 71 cm |
| Mál | 110 x 71 cm ( H x Ø ) |
| Strikamerki | 9002759998110 |
| Afl (w) | 40 |
| Hæð | 110 cm |
| IP-flokkur | IP20 |
| Ljósgjafi fylgir | Nei |
| Efni ljóss | Stál |
| Vörunafn | Loftljós Gradoli 8x40W E27 Eglo messing þv71cm |
| Nettóþyngd | 1.965 |
| Vörutegund | Loftljós yfir Ø25 cm |
| Sería | Gradoli 1 |
| Tegund tengils | E27 |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 2.297000 |