OSRAM Star LED endurskinsperan er ætluð fyrir staðbundna lýsingu þar sem þú vilt beina ljósinu, til dæmis í loftljósum, yfir borðplötur eða í áherslulýsingu. Hún gefur hlýhvítt ljós sem skapar þægilega stemningu.
Peran er með E27 skrúfufestingu og hentar því í algengar lampar og ljósabúnað með þeirri festingu. Með þröngri ljósdreifingu færðu skýrari áherslu á það sem á að lýsa upp, og með löngum endingartíma er hún hentug fyrir staði þar sem gott er að þurfa sjaldnar að skipta um peru.
| Vörumerki | OSRAM |
| Vörunúmer | 1042267 |
| litur á gleri | Mattur |
| ColorTemperatureJoined | 2700 |
| Mál | 10.5 cm ( L ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 4058075096981 |
| Afl (w) | 3.3 |
| Orkuflokkur | F |
| Áæltlaður líftími | 15000 |
| Lengd | 10.5 cm |
| Dreyfing ljóss | 36 |
| Lúmen | 210 |
| Vörunafn | Ljósapera LED 2700K Osram 3,3W |
| Nettóþyngd | 0.134 |
| Vörutegund | Endurskins ljósaperur |
| RA-gildi | ≥80 |
| Sería | Star |
| Tegund tengils | E27 |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 0.241000 |