LED ljósapera 4W Eglo þv 6,4cm dimmanleg er skrautleg ljóspera frá Eglo sem sameinar hlýja birtu og áberandi útlit. Hún er sérstaklega hentug þegar peran er hluti af heildarútliti ljósastæðisins, til dæmis í opnum lömpum eða hengiljósum þar sem hún sést vel.
Peran er dimmanleg, þannig að auðvelt er að aðlaga birtuna að rýminu og stemningunni. Hún gefur frá sér 50 lm og hefur 2000 K litahitastig, sem skapar mjúka og hlýlega birtu. Með 4 W afli og áætlaðan endingartíma upp á 25.000 klst. er hún hagkvæmur kostur fyrir þá sem vilja fallega lýsingu með lágu orkunotkun. E27 ljósastæði gerir hana samhæfa mörgum algengum lömpum.
Glerið er með koparlituðu yfirbragði sem gefur perunni sérstakt útlit og gerir hana að skrautlegum hluta innréttingarinnar. Þvermálið er 6,4 cm og lengdin 14,2 cm, sem gefur henni klassískt dropalaga form sem nýtur sín vel í sýnilegum ljósum.
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1002666 |
| litur á gleri | Appelsínugult |
| ColorTemperatureJoined | 2000 |
| Þvermál | 6.4 cm |
| Mál | 14.2 x 6.4 cm ( L x Ø ) |
| Dimmanlegt | Já |
| Strikamerki | 9008606228249 |
| Afl (w) | 4 |
| Áæltlaður líftími | 25000 |
| Lengd | 14.2 cm |
| Lúmen | 50 |
| Vörunafn | LED ljósapera 4W Eglo þv 6,4cm dimmanleg |
| Nettóþyngd | 0.088 |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | Edison perur |
| Tegund tengils | E27 |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 0.100000 |