Gasgrill Travelq 285 Napoleon ferðagrill 1 brennari er meðfærilegt gasgrill sem hentar vel þegar þú vilt grilla þar sem ferðin tekur þig. Það sameinar þægilega stærð og nægilegt afl til að elda bæði einfaldar og vandaðri grillmáltíðir án þess að taka mikið pláss.
Grillið er með tveimur brennurum og 3500 W afli, sem hjálpar til við að ná góðum hita og halda honum jafnari við notkun. Grillflöturinn er 55 x 37,5 cm, sem gefur gott svigrúm fyrir kjöt, grænmeti og meðlæti í einu. Þetta er hagnýt lausn fyrir þá sem vilja ferðagrill sem er bæði nett og nytsamlegt.
Napoleon leggur hér áherslu á notagildi í ferðalögum og daglegri útiveru. Með svörtu og látlausu yfirbragði fellur grillið vel að flestum aðstæðum, og málmbyggingin gefur því traustan svip. Þyngdin er hófleg miðað við stærð, þannig að auðveldara er að flytja grillið milli staða þegar þörf krefur.
| Fjöldi brennara | 2 |
| Vörunúmer | 1031507 |
| Bakbrennari | Nei |
| Vörumerki | NAPOLEON |
| Dýpt | 35 cm |
| Mál | 58 x 49 x 35 cm ( B x H x D ) |
| Strikamerki | 0629162132574 |
| Afl (w) | 3500 |
| Grillflötur | 55cm x 37.5cm |
| Hæð | 49 cm |
| Vörunafn | Gasgrill Travelq 285 Napoleon ferðagrill 1 brennari |
| Nettóþyngd | 19.200 |
| Aflgjafi | Gas |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | Gasgrill |
| Tegund snúningsteins | Nei |
| Sería | TravelQ |
| Hliðar brennari | Nei |
| Stærð | 12 kg |
| Þyngd (kg) | 19.200000 |
| Breidd | 58 cm |