

WEBER Traveler er ferðavænt gasgrill fyrir þá sem vilja geta grillað góðan mat utan heimilisins, án þess að fórna vinnuplássi eða þægindum. Grillið er hannað til að vera auðvelt í flutningi og tekur lítið pláss þegar það er lagt saman.
Grillflöturinn er 34 x 63 cm og hentar vel fyrir allt frá pylsum og borgurum yfir í grænmeti og kjötbita. Þar sem grillið stendur á eigin grind með hjólum er einfalt að færa það til, hvort sem þú ert á tjaldsvæði, við sumarbústaðinn eða að pakka því í bílinn.
Meðfylgjandi fylgihlutir:
| Fjöldi brennara | 1 |
| Vörunúmer | 1031345 |
| Vörumerki | WEBER |
| Dýpt | 58.4 cm |
| Mál | 110.8 x 94.5 x 58.4 cm ( B x H x D ) |
| Strikamerki | 0077924159398 |
| Afl (w) | 3800 |
| Grillflötur | 34cm x 63cm |
| Hæð | 94.5 cm |
| Vörunafn | Gasgrill Traveler Weber ferðagrill 1 brennari |
| Nettóþyngd | 21.130 |
| Aflgjafi | Gas |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | Gasgrill |
| Sería | Traveler |
| Þyngd (kg) | 28.141000 |
| Breidd | 110.8 cm |