WEBER Spirit E-325 er gasgrill fyrir þig sem vilt áreiðanlega og þægilega grillun utandyra. Með þremur brennurum geturðu stillt hitann á mismunandi svæðum og eldað fleiri hráefni í einu, hvort sem það eru steikur, fiskur eða grænmeti.
Grillflöturinn er 52 x 44 cm, sem gefur gott vinnupláss þegar þú ert að elda fyrir fjölskyldu eða gesti. Grillið er úr stáli og er í svörtum lit, sem passar vel í flest útisvæði og er auðvelt að halda snyrtilegu. Þegar grillið er ekki í notkun er þægilegt að hafa allt á sínum stað og færa það til eftir aðstæðum.
| Fjöldi brennara | 3 |
| Vörunúmer | 1480819 |
| Vörumerki | WEBER |
| Mál | 123 x 67.5 x 117 cm ( L x B x H ) |
| Strikamerki | 0077924893926 |
| Afl (w) | 9090 |
| Grillflötur | 52cm x 44cm |
| Hæð | 117 cm |
| Lengd | 123 cm |
| Vörunafn | Gasgrill Spirit E-325 Weber 3 brennarar |
| Nettóþyngd | 44.450 |
| Aflgjafi | Gas |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | Gasgrill |
| Sería | Spirit |
| Hliðar brennari | Nei |
| Þyngd (kg) | 46.700000 |
| Breidd | 67.5 cm |