Gasgrill Rogue 525 Napoleon phantom 4 brennarar er öflugt gasgrill frá Napoleon sem hentar vel þegar þú vilt hafa góða stjórn á hitanum og nægt rými til að grilla fyrir fleiri en einn. Með fjórum brennurum, hliðarbrennara og bakbrennara færðu fjölhæfa lausn sem nýtist bæði í hversdagsgrillun og þegar gestir koma í mat.
Grillflöturinn er 74 x 45 cm, sem gefur gott svigrúm fyrir kjöt, fisk, grænmeti og meðlæti í einu. Þannig er auðveldara að halda matnum í réttri röð og vinna skipulega við grillið. Heildaraflið er 22420 W, sem hjálpar til við að ná upp góðum hita og halda honum stöðugum meðan á eldun stendur.
Hliðarbrennarinn er hentugur þegar þú vilt sjóða, hita eða klára meðlæti á sama stað og þú grillar. Bakbrennarinn kemur sér vel fyrir snúningssteikingu og aðra eldun þar sem jafnt hitastreymi skiptir máli. Með þessu færðu grill sem styður við fjölbreytta matargerð úti á palli eða í garði.
Grillið er 154 cm á breidd, 123 cm á hæð og 64 cm á dýpt. Það vegur 79 kg og stendur því stöðugt, en er jafnframt á hjólum svo auðveldara sé að færa það til eftir þörfum.
| Fjöldi brennara | 4 |
| Vörunúmer | 1080213 |
| Bakbrennari | Já |
| Vörumerki | NAPOLEON |
| Dýpt | 64 cm |
| Mál | 154 x 123 x 64 cm ( B x H x D ) |
| Strikamerki | 0629162148162 |
| Afl (w) | 22420 |
| Grillflötur | 74cm x 45cm |
| Hæð | 123 cm |
| Vörunafn | Gasgrill Rogue 525 Napoleon phantom 4 brennarar |
| Nettóþyngd | 79.000 |
| Aflgjafi | Gas |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | Gasgrill |
| Sería | Rogue |
| Hliðar brennari | Já |
| Þyngd (kg) | 79.000000 |
| Breidd | 154 cm |