Gasgrill Freestyle 365 með sizzle zone Napoleon 3 brennarar er öflugt gasgrill sem sameinar þægilega notkun og góða stjórn á hitanum. Með þremur brennurum og sérstöku sizzle zone svæði færðu bæði fjölhæfni í daglegri grillun og möguleika á að brúna kjöt hratt og vel.
Grillflöturinn er 51 x 45 cm, sem gefur gott rými fyrir kjöt, grænmeti og meðlæti í einu. Þannig er auðvelt að halda matnum aðskildum eftir hitasvæðum og vinna skipulega, hvort sem um er að ræða hraða kvöldverði eða lengri grillun með óbeinum hita.
Með heildarafli upp á 12.000 W nær grillið fljótt vinnuhita og heldur honum stöðugum meðan eldað er. Það hentar vel þegar þú vilt bæði hraða upphitun og góða stjórn á elduninni. NAPOLEON hefur hér sett saman lausn sem er hentug fyrir þá sem vilja traust gasgrill með skýrum notkunarmöguleikum.
Stærðin gerir grillið einnig auðvelt að koma fyrir án þess að það taki óþarflega mikið pláss. Það er því góð lausn fyrir þá sem vilja öflugt grill sem er samt þægilegt í daglegri notkun og geymslu.
| Fjöldi brennara | 3 |
| Vörunúmer | 1029803 |
| Vörumerki | NAPOLEON |
| Dýpt | 64 cm |
| Mál | 124 x 116 x 64 cm ( B x H x D ) |
| Strikamerki | 0629162147547 |
| Afl (w) | 12000 |
| Grillflötur | 51cm x 45cm |
| Hæð | 116 cm |
| Vörunafn | Gasgrill Freestyle 365 með sizzle zone Napoleon 3 brennarar |
| Nettóþyngd | 52.000 |
| Aflgjafi | Gas |
| Aðal Litur | Grár |
| Vörutegund | Gasgrill |
| Sería | Freestyle |
| Hliðar brennari | Já |
| Þyngd (kg) | 52.000000 |
| Breidd | 124 cm |