Gasgrill Freestyle 425 með sizzle zone Napoleon 4 brennarar er öflugt gasgrill frá Napoleon sem hentar vel þegar þú vilt hafa góða stjórn á eldun og nægt rými fyrir matinn. Með fjórum brennurum og sérhannaðri hitasvæði er auðvelt að stilla hitann eftir því hvort þú ert að snöggsteikja, hægelda eða halda mat heitum.
Grillflöturinn mælist 60 x 45 cm og gefur gott pláss fyrir kjöt, grænmeti og meðlæti í einu. Þetta gerir grillið hentugt fyrir daglega notkun jafnt sem þegar fleiri eru í mat. Sizzle Zone nýtist sérstaklega vel þegar þú vilt fá hraða brúningu og meiri skorpu á kjötinu, á meðan aðrir brennarar sjá um jafna eldun.
Þökk sé góðri stærð og skýrri hitastýringu er auðvelt að skipta á milli beinnar og óbeinnar grillunar. Það kemur sér vel þegar þú vilt elda stærri bita varlega án þess að brenna yfirborðið, eða þegar þú þarft meiri hita á einum hluta grillsins en öðrum.
Grillflöturinn er nægilega stór til að þú getir skipulagt eldunina betur, til dæmis með kjötinu á einum hluta og grænmeti á öðrum. Það sparar tíma og auðveldar að bera allt fram heitt á sama tíma. Fyrir heimili sem grilla reglulega er þetta praktísk stærð sem nýtist vel án þess að grillið verði óþarflega fyrirferðarmikið.
| Fjöldi brennara | 4 |
| Vörunúmer | 1029899 |
| Vörumerki | NAPOLEON |
| Dýpt | 64 cm |
| Mál | 132 x 116 x 64 cm ( B x H x D ) |
| Strikamerki | 0629162149503 |
| Afl (w) | 13600 |
| Grillflötur | 60cm x 45cm |
| Hæð | 116 cm |
| Vörunafn | Gasgrill Freestyle 425 með sizzle zone Napoleon 4 brennarar |
| Nettóþyngd | 55.000 |
| Aflgjafi | Gas |
| Aðal Litur | Grár |
| Vörutegund | Gasgrill |
| Sería | Freestyle |
| Hliðar brennari | Já |
| Þyngd (kg) | 55.000000 |
| Breidd | 132 cm |