Gasgrill Rogue Pro-S 525 4 brennarar með Sizzel Zone matt svart er öflugt gasgrill fyrir þá sem vilja hafa góða stjórn á hitanum og nægt rými til að elda fyrir fjölskyldu og gesti. NAPOLEON hefur hér sett saman fjóra brennara og sérhannaðan háhitapunkt sem gerir þér kleift að vinna bæði hratt og nákvæmlega við grillið.
Með 73 x 46 cm grillfleti færðu gott vinnusvæði fyrir kjöt, fisk og grænmeti í einu. 26100 W afl hjálpar til við að ná upp góðum hita og halda honum stöðugum, sem skiptir miklu þegar þú vilt bæði steikja og hægelda eftir þörfum. Þetta er því hentugt grill fyrir fjölbreyttar grillveislur og daglega notkun yfir sumarið.
Ytri mál grillsins eru 154 cm á breidd, 64 cm á dýpt og 123 cm á hæð. Þessi stærð gefur gott vinnupláss án þess að grillið verði óþarflega fyrirferðarmikið á verönd eða í garði. Þyngdin er 75 kg, sem gefur til kynna trausta og stöðuga einingu við notkun.
Vöruupplýsingar
Ábyrgð: 15 ár. Sjá ábyrgðarskilmála
| Fjöldi brennara | 4 |
| Vörunúmer | 1499938 |
| Vörumerki | NAPOLEON |
| Dýpt | 64 cm |
| Mál | 154 x 123 x 64 cm ( B x H x D ) |
| Strikamerki | 0629162153036 |
| Afl (w) | 26100 |
| Grillflötur | 73cm x 46cm |
| Hæð | 123 cm |
| Vörunafn | Gasgrill Rogue Pro-S 525 4 brennarar með Sizzel Zone matt svart |
| Nettóþyngd | 75.000 |
| Aflgjafi | Gas |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | Gasgrill |
| Hliðar brennari | Já |
| Ábyrgð* | 15 ár. Sjá ábyrgðarskilmála |
| Þyngd (kg) | 75.000000 |
| Breidd | 154 cm |