Gasgrill TravelQ Pro 285 Phantom Napoleon með vagn er meðfærilegt gasgrill frá Napoleon sem sameinar lipra notkun og góðan grillflöt í einni lausn. Það er hannað fyrir þá sem vilja geta tekið grillið með sér eða hreyft það auðveldlega án þess að fórna notagildi í daglegri notkun.
Með tveimur brennurum færðu góða stjórn á hitanum og getur unnið með mismunandi hitasvæði eftir því hvað er á grillinu. Grillflöturinn er 55 x 37,5 cm, sem gefur nægt rými fyrir fjölbreyttar máltíðir, og heildaraflið er 4100 W. Þannig hentar grillið jafnt fyrir hraða steikingu sem og rólegri eldun þar sem þú vilt hafa betri stjórn á hitanum.
Vagninn gerir notkunina þægilegri þar sem auðvelt er að færa grillið til eftir þörfum. Með 112 cm breidd, 50 cm dýpt og 42 cm hæð er það fyrirferðarlítið miðað við notagildið, og 29 kg þyngd gefur því jafnframt góðan stöðugleika við notkun.
| Fjöldi brennara | 2 |
| Vörunúmer | 1030210 |
| Vörumerki | NAPOLEON |
| Dýpt | 50 cm |
| Mál | 112 x 42 x 50 cm ( B x H x D ) |
| Strikamerki | 0629162139412 |
| Afl (w) | 4100 |
| Grillflötur | 55cm x 37.5cm |
| Hæð | 42 cm |
| Vörunafn | Gasgrill TravelQ Pro 285 Phantom Napoleon með vagn |
| Nettóþyngd | 29.000 |
| Aflgjafi | Gas |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | Gasgrill |
| Sería | TravelQ |
| Stærð | 29 kg |
| Þyngd (kg) | 29.000000 |
| Breidd | 112 cm |