Gasgrill Davos 570 G Pro Outdoorchef 1 brennari er vandað gasgrill sem sameinar rúmgóðan grillflöt og einfalt notkunarviðmót í þéttri einingu. Það hentar vel þegar þú vilt elda fyrir nokkra í einu án þess að fórna stjórn á hita eða vinnurými.
Með 57 cm grillþvermáli færðu gott svigrúm til að grilla kjöt, fisk og grænmeti á þægilegan hátt. Einn brennari með 9500 W afli gefur nægjanlegan hita fyrir daglega notkun og gerir þér auðvelt að stilla eldunina eftir því hvort þú ert að snöggsteikja eða elda hægar með loki á.
Grillið er hannað fyrir notkun utandyra þar sem hæðin 114 cm gerir vinnuna þægilega og 37 kg þyngd gefur því góðan stöðugleika. OUTDOORCHEF leggur hér áherslu á notagildi og einfaldleika, þannig að grillið nýtist jafnt í daglegri notkun sem við lengri grillstundir.
| Fjöldi brennara | 1 |
| Vörunúmer | 1029461 |
| Bakbrennari | Nei |
| Vörumerki | OUTDOORCHEF |
| Þvermál | 57 cm |
| Mál | 114 x 57 cm ( H x Ø ) |
| Strikamerki | 7611984023775 |
| Afl (w) | 9500 |
| Grillflötur | 57cm x 57cm |
| Hæð | 114 cm |
| Vörunafn | Gasgrill Davos 570 G Pro Outdoorchef 1 brennari |
| Nettóþyngd | 28.000 |
| Aflgjafi | Gas |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | Gasgrill |
| Tegund snúningsteins | Nei |
| Hliðar brennari | Nei |
| Þyngd (kg) | 37.000000 |