Gaskútur 450g Outfit Universal er hagnýtur aukahlutur fyrir útivist og ferðalög þar sem gott er að hafa léttan og þéttan gaskút við höndina. Hann er frá Outfit og hentar vel þegar þú vilt halda búnaðinum fyrirferðarlitlum án þess að fórna notagildi.
Með nettóþyngd upp á 450 g er hann þægilegur í flutningi og einfaldur að leggja með öðrum útilegubúnaði. Mál hans gera hann jafnframt auðveldan að koma fyrir í geymslu eða í farangri þegar farið er í ferðalag.
| Vörumerki | OUTFIT |
| Vörunúmer | 1003486 |
| Dýpt | 11 cm |
| Mál | 11 x 14.5 x 11 cm ( B x H x D ) |
| Strikamerki | 5709386964641 |
| Hæð | 14.5 cm |
| Vörunafn | Gaskútur 450g Outfit Universal |
| Nettóþyngd | 0.450 |
| Vörutegund | Aukahlutir |
| Þyngd (kg) | 0.700000 |
| Breidd | 11 cm |