Kælitaska 19L Outfit er þægileg lausn fyrir þá sem vilja hafa mat og drykki ferska á ferðinni. Hún frá OUTFIT hentar jafnt í stuttar dagsferðir sem lengri útivist og er einföld í notkun þegar þarf að halda innihaldinu köldu og aðgengilegu.
Taskan er létt og meðfærileg, þannig að hún fer auðveldlega með í bílinn, í lautarferð eða í útilegu. Hún nýtist vel þegar þú vilt skipuleggja nesti á þægilegan hátt og hafa allt saman á einum stað.
| Vörumerki | OUTFIT |
| Vörunúmer | 1448319 |
| Mál | 23 x 35 x 24 cm ( L x B x H ) |
| Strikamerki | 5709386983048 |
| Hæð | 24 cm |
| Lengd | 23 cm |
| Vörunafn | Kælitaska 19L Outfit |
| Nettóþyngd | 0.400 |
| Aðal Litur | Grár |
| Vörutegund | Flott taska |
| Þyngd (kg) | 0.440000 |
| Breidd | 35 cm |