Gashylki 300g Outfit er hentugt gas hylki fyrir útivist, ferðalög og matreiðslu utandyra. Það er ætlað til að veita jafna gasgjöf og hentar vel þegar þú þarft á traustri hitagjöf að halda, hvort sem er í útilegu, á ferðalagi eða við að elda undir berum himni.
Hylkið inniheldur blöndu af bútani og própani, sem stuðlar að stöðugum loga og góðri nýtingu. Öryggisloki hjálpar til við að draga úr hættu á leka og gerir meðhöndlun öruggari. OUTFIT býður hér upp á þægilega lausn sem er auðveld að taka með sér og nota þegar þörf er á.
| Vörumerki | OUTFIT |
| Vörunúmer | 1450228 |
| Mál | 11 x 11 x 11 cm ( L x B x H ) |
| Strikamerki | 5709386964665 |
| Hæð | 11 cm |
| Lengd | 11 cm |
| Vörunafn | Gashylki 300g Outfit |
| Nettóþyngd | 0.494 |
| Vörutegund | Gas |
| Þyngd (kg) | 0.508000 |
| Breidd | 11 cm |