Gashella Enders Olympic er nett gaseldavél fyrir útieldun þegar þú þarft áreiðanlega og einfaldlega lausn. Hún er sérstaklega hentug fyrir ferðalög, útilegur og aðstæður þar sem plássið er takmarkað. Með 1400 W afli færðu góðan hita til að sjóða vatn, hita mat eða elda létta rétti án þess að þurfa umfangsmikinn búnað.
Hönnunin er þægileg í notkun og auðvelt að setja hana upp þar sem undirlag er stöðugt. Fyrir þá sem vilja einfaldan og flytjanlegan kost er þetta praktísk lausn frá Enders, sem nýtist vel þegar elda þarf úti án fyrirhafnar.
| Vörumerki | ENDERS |
| Vörunúmer | 1452711 |
| Þvermál | 13.4 cm |
| Mál | 21.5 x 13.4 cm ( H x Ø ) |
| Strikamerki | 4000591065101 |
| Afl (w) | 1400 |
| Hæð | 21.5 cm |
| Vörunafn | Gashella Enders Olympic |
| Nettóþyngd | 0.400 |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | Gaseldavél |
| Þyngd (kg) | 0.600000 |