OUTFIT gashylki 190 g er ætlað fyrir ýmsa gasbrennara og er góður kostur þegar þú vilt elda utandyra, hvort sem er í tjaldi, í hjólreiðaferð eða á gönguferð. Gasið er blanda af bútani og própani sem stuðlar að jafnri hitun og stöðugum loga.
Hylkið er með öryggisventli sem eykur öryggi við meðhöndlun og hjálpar til við að koma í veg fyrir leka. Með 190 g innihaldi er það þægilegt í bakpoka og hentar vel þegar pláss og þyngd skipta máli.
| Vörumerki | OUTFIT |
| Vörunúmer | 1450229 |
| Mál | 8 x 8 x 9 cm ( L x B x H ) |
| Strikamerki | 5709386964658 |
| Hæð | 9 cm |
| Lengd | 8 cm |
| Vörunafn | Gashylki 190g Outfit |
| Nettóþyngd | 0.282 |
| Vörutegund | Gas |
| Þyngd (kg) | 0.292000 |
| Breidd | 8 cm |