Gasflaska fyrir gashellu 220g Outfit er hentug lausn fyrir þá sem þurfa áreiðanlega gasbirgð fyrir gashellu, hvort sem það er í útilegu, í bústað eða við aðrar aðstæður þar sem þægilegt er að hafa litla og meðfærilega einingu. OUTFIT býður hér upp á praktíska vöru sem tekur lítið pláss og er einföld í meðförum.
Þessi gasflaska er með 220 g fyllingu og er ætluð fyrir notkun með gashellu. Hún er í túrkís lit og samsett úr bútan/própan gasi, sem gerir hana að þægilegum valkosti þegar þörf er á færanlegri eldunarlausn. Fyrir þá sem vilja hafa varahlut tilbúinn í ferðatöskunni eða í geymslunni er þetta hagnýt viðbót.
| Vörumerki | OUTFIT |
| Vörunúmer | 1030049 |
| Mál | 6.8 x 6.6 x 20 x 6.8 cm ( L x B x H x þ ) |
| Strikamerki | 5709386964672 |
| Hæð | 20 cm |
| Lengd | 6.8 cm |
| Vörunafn | Gasflaska fyrir gashellu 220g Outfit |
| Nettóþyngd | 0.315 |
| Vörutegund | Gas |
| Þykkt | 6.8 cm |
| Þyngd (kg) | 0.342000 |
| Breidd | 6.6 cm |