TRAEGER grillhanskar eru ætlaðir fyrir grillun og matreiðslu þegar þú þarft að meðhöndla heita hluti með betri stjórn. Þeir eru með silikonyfirborði sem hjálpar til við að halda traustu gripi á pönnum, áhöldum og öðrum heitum búnaði.
Hanskarnir eru úr aramíðtrefjum sem veita góða hitavörn, og lengdin er hugsuð til að verja ekki aðeins hendur heldur einnig úlnlið og hluta framhandleggs. Þar sem þeir eru nothæfir á báðar hendur er einfalt að grípa þá með stuttum fyrirvara við grillið.
| Vörumerki | TRAEGER |
| Vörunúmer | 1621806 |
| Mál | 19.1 x 2.5 x 32.1 cm ( L x B x H ) |
| Strikamerki | 0634868951633 |
| Hæð | 32.1 cm |
| Lengd | 19.1 cm |
| Vörunafn | Grillhanskar Traeger |
| Nettóþyngd | 0.050 |
| Vörutegund | Hanskar |
| Þyngd (kg) | 0.240000 |
| Breidd | 2.5 cm |