WEBER grillburstinn úr við er handhægur bursti til að þrífa grillristina áður en þú kveikir upp eða á meðan grillið er enn heitt (en ekki glóandi). Með reglulegum þrifum losnar þú við fitu og fastbrunna bita og grillið er tilbúið fyrir næstu umferð.
Burstinn er 30 cm að lengd og með vinkluðum burstahaus, sem gerir þér kleift að beita þrýstingi á réttum stað án þess að þurfa að vera of nálægt hitanum. Gott er að bursta ristina í nokkrum stuttum umferðum og þurrka svo yfir með pappír eða klút ef þarf.
| Vörumerki | WEBER |
| Vörunúmer | 1029479 |
| Dýpt | 5.5 cm |
| Mál | 30 x 6 x 5.5 cm ( L x B x D ) |
| Strikamerki | 0077924159503 |
| Lengd | 30 cm |
| Vörunafn | Grillbursti bambus 30 cm Weber |
| Nettóþyngd | 0.256 |
| Aðal Litur | Brúnn |
| Vörutegund | Grillburstar |
| Þyngd (kg) | 0.256000 |
| Breidd | 6 cm |