Grillhanski lítill Cozze. er hagnýtur grillhanski frá Cozze sem hjálpar þér að vinna örugglega við heita fleti og áhöld. Hann er góður kostur þegar þú vilt hafa betra grip og meiri vörn við grillun, hvort sem þú ert að snúa mat, færa ristir eða taka á móti heitum pönnum og bökkum.
Hanskinn er úr textíl og er 34 x 15 cm, sem gefur góðan hluta af vörn án þess að hann verði fyrirferðarmikill. Hann hentar sérstaklega vel í aðstæður þar sem hitinn er mikill og þú þarft að geta unnið hratt og örugglega við grillið. Með vöru frá Cozze færðu einfaldan og nytsamlegan aukabúnað sem nýtist vel í daglegri grillnotkun.
| Vörumerki | COZZE |
| Vörunúmer | 1205611 |
| Mál | 34 x 15 cm ( L x B ) |
| Strikamerki | 5708614903629 |
| Lengd | 34 cm |
| Vörunafn | Grillhanski lítill Cozze. |
| Nettóþyngd | 0.093 |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | Grillhanskar og svuntur |
| Þyngd (kg) | 0.103000 |
| Breidd | 15 cm |