Kryddhilla fyrir Weber-grill sem festist á Weber Works-rið og gefur þér hentuga geymslu fyrir sósur og krydd beint við grillið. Þannig hefurðu allt sem þú þarft innan seilingar, án þess að hliðarborðið fyllist.
Hillan er úr plasti og er hugsuð fyrir daglega notkun við grillun. Smellfestingin gerir það auðvelt að setja hana á og taka af eftir þörfum, og frárennslisgöt hjálpa til við að halda botninum hreinni ef eitthvað sullast.
| Vörumerki | WEBER |
| Vörunúmer | 1480864 |
| Mál | 30.5 x 11.5 x 20.5 cm ( L x B x H ) |
| Strikamerki | 0077924992698 |
| Hæð | 20.5 cm |
| Lengd | 30.5 cm |
| Vörunafn | Kryddhilla Works Weber |
| Nettóþyngd | 0.300 |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | Haldarar |
| Þyngd (kg) | 1.100000 |
| Breidd | 11.5 cm |