TRAEGER grillspaði er hentugt grilláhald til að snúa og færa til kjöt, fisk og grænmeti á grillinu. Lengdin hjálpar til við að halda höndum í öruggri fjarlægð frá hitanum og gerir auðveldara að ná undir matinn án þess að hann brotni.
Spaðinn er úr ryðfríu stáli og er með hitaþolnu, vinnuvistfræðilegu handfangi sem stuðlar að stöðugu gripi og betri stjórn, jafnvel þegar mikið er um að vera á grillinu. Þegar grillveislan er búin er einfalt að setja hann í uppþvottavél og hengja hann svo upp á upphengjulykkjuna þar til næst.
| Vörumerki | TRAEGER |
| Vörunúmer | 1621747 |
| Mál | 43.5 x 3.8 x 9.3 cm ( L x B x H ) |
| Strikamerki | 0634868951640 |
| Hæð | 9.3 cm |
| Lengd | 43.5 cm |
| Vörunafn | Grillspaði 43cm Traeger |
| Nettóþyngd | 0.390 |
| Vörutegund | Grillspaðar |
| Þyngd (kg) | 0.400000 |
| Breidd | 3.8 cm |