TRAEGER Woodridge Pro kögglagrillið er fyrir þig sem vilt elda allt frá „low and slow“ til hraðari grillunar með nákvæmri stýringu. Hitastigið er stillanlegt frá 85–260 °C, sem gerir þér kleift að reykja, grilla og halda mat heitum með sömu vél.
Dot-Matrix Pro Controller með WiFIRE® tengingu gerir þér kleift að stilla hitann og fylgjast með ferlinu í símanum. Innbyggður skynjari fylgist með magni af kögglum í tankinum, svo minni líkur eru á að eldamennskan stöðvist óvænt. Grillið er einnig með Downdraft Exhaust® reykútblæstri sem leiðir reykinn markvisst út og hjálpar til við jafna eldun.
Með WiFIRE® geturðu stýrt grillinu í gegnum Traeger-appið, fylgt uppskriftum og gert breytingar á hitastigi án þess að rjúfa samveruna. Þetta hentar sérstaklega vel þegar eldað er lengi, til dæmis við hægan hita, þar sem stöðug vöktun skiptir máli.
Super Smoke er gagnleg þegar þú vilt meira reykbragð, sérstaklega við lægri hita. Þegar maturinn er tilbúinn getur Keep Warm hjálpað til við að halda honum heitum þar til borið er fram.
Meðfylgjandi fylgihlutir:
Athugið: Samhæfni við Meater X er fyrir aukabúnað sem er seldur sér.
| Vörumerki | TRAEGER |
| Vörunúmer | 1621745 |
| Mál | 170.2 x 68.6 x 119.4 cm ( L x B x H ) |
| Strikamerki | 0634868954269 |
| Hæð | 119.4 cm |
| Lengd | 170.2 cm |
| Vörunafn | Pellettugrill Woodridge Pro Traeger |
| Nettóþyngd | 78.930 |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | Kögglagrill |
| Sería | Woodridge |
| Þyngd (kg) | 106.100000 |
| Breidd | 68.6 cm |