


WEBER Smokey Joe Premium er nett kolagrill sem hentar sérstaklega vel þegar þú vilt grilla á ferðinni, í sumarbústaðnum eða þar sem þú hefur ekki pláss fyrir stærra grill. Með loki geturðu haldið betri stjórn á hitanum og grilluninni, hvort sem þú ert að grilla pylsur, hamborgara eða grænmeti.
Grillið er úr málmi og er í gráum lit. Þvermál grillflatarins er 37 cm, sem gefur þér hentugt vinnusvæði án þess að grillið taki mikið pláss. Þar sem grillið er létt (4,5 kg) er auðvelt að færa það til og koma því fyrir þar sem best hentar.
| Vörumerki | WEBER |
| Vörunúmer | 1029838 |
| Mál | 36.1 x 43.2 x 42 cm ( B x H x þ ) |
| Strikamerki | 0077924028182 |
| Grillflötur | 37cm x 37cm |
| Hæð | 43.2 cm |
| Vörunafn | Kolagrill Smokey Joe Premium Ø37 cm grátt |
| Nettóþyngd | 4.000 |
| Aflgjafi | Kol |
| Aðal Litur | Grár |
| Vörutegund | Kolagrill |
| Sería | Smokey Joe |
| Þykkt | 42 cm |
| Þyngd (kg) | 4.500000 |
| Breidd | 36.1 cm |