




WEBER Master-Touch E-5770 kolagrillið er klassískt kúlugrill fyrir þá sem vilja njóta þess að grilla á kolum og fá góða stjórn á elduninni með lokinu. Stórt grillsvæði gefur gott rými fyrir kjöt, fisk og grænmeti í einu, hvort sem þú ert að elda hversdagsmat eða undirbúa máltíð fyrir fleiri.
Grillið er úr málmi og stendur stöðugt á sínum stað. Með lokinu lokuðu nýtist hitinn betur og auðveldara er að halda jafnari eldun, til dæmis þegar þú vilt elda stærri bita án þess að þurfa að snúa þeim stöðugt. Þetta gerir grillið að góðum kosti fyrir þá sem vilja áreiðanlegt kolagrill með rúmgóðum grillfleti.
| Vörumerki | WEBER |
| Vörunúmer | 1031515 |
| Mál | 76 x 65 x 100 cm ( L x B x H ) |
| Strikamerki | 0077924085444 |
| Grillflötur | 57cm x 57cm |
| Hæð | 100 cm |
| Lengd | 76 cm |
| Vörunafn | Kolagrill Master-Touch E-5770 Weber Ø57 cm |
| Nettóþyngd | 21.000 |
| Aflgjafi | Kol |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | Kolagrill |
| Sería | Master Touch |
| Þyngd (kg) | 24.000000 |
| Breidd | 65 cm |