





WEBER Master-Touch kolagrillið með 57 cm grillfleti er klassískt kúlugrill fyrir þá sem vilja elda á kolum með góðu vinnurými og þægilegri hæð. Það hentar jafnt fyrir hefðbundna grillun á pylsum og borgurum sem og lengri eldun með lokið lokað.
Grillið er úr málmi og er í svörtum lit. Með lokinu geturðu nýtt hitann betur, dregið úr hitasveiflum og eldað mat varlegar án þess að hann verði fyrir beinum hita allan tímann. Heildarstærðin gerir það að verkum að grillið stendur stöðugt og vinnuhæðin er þægileg þegar grillað er lengur í senn.
| Vörumerki | WEBER |
| Vörunúmer | 1031516 |
| Mál | 72 x 65 x 107 cm ( L x B x H ) |
| Strikamerki | 0077924085420 |
| Grillflötur | 57cm x 57cm |
| Hæð | 107 cm |
| Lengd | 72 cm |
| Vörunafn | Kolagrill Master-Touch E-5750 Weber Ø57 CM |
| Nettóþyngd | 17.000 |
| Aflgjafi | Kol |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | Kolagrill |
| Sería | Master Touch |
| Þyngd (kg) | 21.000000 |
| Breidd | 65 cm |