

Þessi grillgrind er ætluð fyrir 37 cm kolagrill í Smokey Joe-línunni frá WEBER og er einföld leið til að fríska upp á grillið þegar þörf er á nýrri grind.
Grindin er úr málmi og hentar sem varahlutur þegar þú vilt halda áfram að nota sama grillið án þess að skipta um allt tækið. Hún er einnig hentug sem auka grind ef þú vilt eiga varahlut til taks.
| Vörumerki | WEBER |
| Vörunúmer | 1029301 |
| Þvermál | 27 cm |
| Mál | 27 cm ( Ø ) |
| Strikamerki | 0077924074042 |
| Vörunafn | Grillgrind fyrir 37 cm kolagrill Weber |
| Nettóþyngd | 0.450 |
| Vörutegund | Auka hlutir |
| Sería | Smokey Joe |
| Þyngd (kg) | 0.450000 |