Gashella fyrir dós Outfit er nett og þægileg lausn frá Outfit fyrir þá sem vilja einfalt eldhústæki sem tekur lítið pláss. Hún er sérstaklega hentug þegar rýmið er takmarkað og þarf að hafa tækið auðvelt í notkun og flutningi.
Samsetningin úr plasti og stáli stuðlar að góðri notendaupplifun í daglegri notkun. Stálhlutarnir veita stöðugleika, en plastið gerir yfirborð auðveldara að þrífa. Með málunum 16 x 14 x 21 cm passar hún vel þar sem þarf að nýta plássið vel, og hún er létt í meðförum.
Með sínum hóflegu málum er þessi gaseldavél góð lausn fyrir smærri eldhús, gistirými eða sumarhús þar sem hver sentímetri skiptir máli. Hún er auðveld að koma fyrir og tekur ekki mikið pláss á vinnuborði eða í geymslu.
Plast og stál mynda hagnýta blöndu sem hentar vel í einfaldri heimilisnotkun. Yfirborð er auðvelt að halda hreinu og efnisvalið styður við stöðuga og þægilega notkun í hversdagslegum aðstæðum.
| Vörumerki | OUTFIT |
| Vörunúmer | 1450224 |
| Mál | 16 x 14 x 21 cm ( L x B x H ) |
| Strikamerki | 5709386935283 |
| Afl (w) | 1220 |
| Hæð | 21 cm |
| Lengd | 16 cm |
| Vörunafn | Gashella fyrir dós Outfit |
| Nettóþyngd | 0.495 |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | Gaseldavél |
| Þyngd (kg) | 0.642000 |
| Breidd | 14 cm |