Gasgrill Atago Petromax er nett og fjölhæf gasgrilllausn frá Petromax sem hentar vel þegar þú vilt elda utandyra án mikils fyrirhafnar. Hún er einföld í uppsetningu, tekur lítið pláss og er því góð ferðafélagi í útilegu, í skjóli eða á pallinum heima.
Grillið notar eina brennaraeiningu og er hannað fyrir skjótan hita og lipra notkun. Piezo-kveikingin sparar þér eldspýtur og kveikjara, og grillristin úr ryðfríu stáli er bæði hreinleg og þægileg í umhirðu. Þetta er góð lausn þegar þú vilt einfalt grill sem er auðvelt að pakka niður og taka með.
Þökk sé samanbrjótanlegri gerð er grillið sérstaklega hentugt þar sem geymslupláss er takmarkað. Það er létt í meðförum miðað við stærð og auðvelt að koma því fyrir í bíl, hjólhýsi eða geymslu. Mál þess gera það líka þægilegt fyrir þá sem vilja færanlegt grill án þess að fórna nothæfu eldunarrými.
| Fjöldi brennara | 1 |
| Vörunúmer | 1624838 |
| Vörumerki | Petromax |
| Dýpt | 35.6 cm |
| Mál | 34 x 19 x 35.6 cm ( B x H x D ) |
| Strikamerki | 4250435740316 |
| Hæð | 19 cm |
| Lengd | 34 cm |
| Vörunafn | Gasgrill Atago Petromax |
| Nettóþyngd | 3.625 |
| Vörutegund | Gasgrill |
| Þyngd (kg) | 5.563000 |
| Breidd | 34 cm |