Kælikubbur 500g blár Outfit er praktískur kælikubbur frá Outfit sem hjálpar til við að halda kælingu lengur í nesti, drykkjum og öðrum matvælum á ferðinni. Hann er hentugur fyrir dagsferðir, lautarferðir og ferðalög þar sem gott er að hafa áreiðanlega kælingu við höndina.
Kubburinn er úr plasti og er auðveldur í notkun: frystu hann fyrir notkun og settu síðan með mat eða drykk í kæliboxið eða kælitöskuna. Með fyrirferðarlítilli stærð og léttri þyngd er hann þægilegur í daglegri notkun og tekur lítið pláss í farangri.
| Vörumerki | OUTFIT |
| Vörunúmer | 1552123 |
| Dýpt | 9.2 cm |
| Mál | 17.5 x 3.6 x 9.2 cm ( B x H x D ) |
| Strikamerki | 5714988089951 |
| Hæð | 3.6 cm |
| Vörunafn | Kælikubbur 500g blár Outfit |
| Nettóþyngd | 0.500 |
| Aðal Litur | Blár |
| Vörutegund | Heat sink |
| Þyngd (kg) | 0.525000 |
| Breidd | 17.5 cm |