Gasgrill Rogue Pro-S 425 3 brennarar með Sizzel Zone matt svart er öflugt gasgrill fyrir þá sem vilja hafa góða stjórn á hitanum og geta eldað fjölbreyttan mat úti. Með þremur brennurum og Sizzel Zone færðu bæði jafna hitadreifingu og svæði fyrir hraða, mikla steikingu þegar það á við.
Grillflöturinn er 60 x 45 cm, sem gefur gott pláss fyrir kjöt, fisk, grænmeti og meðlæti í einu. Því hentar grillið vel þegar þú vilt bjóða fleiri í mat eða vinna í skömmtum án þess að þrengja að matnum á ristinni. Napoleon leggur hér áherslu á notagildi sem auðveldar daglega grillun og gefur þér svigrúm til að stjórna hitasvæðum eftir því hvað er á ristinni.
Þyngdin er 66 kg, sem gefur til kynna trausta og stöðuga grind, og heildarmál grillsins eru 141 x 123 x 64 cm. Með 23.750 W afli hefurðu nægan kraft til að ná góðum hita og halda honum þegar þú grillar. Svarti liturinn og hreint yfirbragð gera grillið að fallegum miðpunkti á pallinum eða í garðinum.
| Fjöldi brennara | 3 |
| Vörunúmer | 1499963 |
| Bakbrennari | Já |
| Vörumerki | NAPOLEON |
| Dýpt | 64 cm |
| Mál | 141 x 123 x 64 cm ( B x H x D ) |
| Strikamerki | 0629162152510 |
| Afl (w) | 23750 |
| Grillflötur | 60cm x 45cm |
| Hæð | 123 cm |
| Vörunafn | Gasgrill Rogue Pro-S 425 3 brennarar með Sizzel Zone matt svart |
| Nettóþyngd | 66.000 |
| Aflgjafi | Gas |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | Gasgrill |
| Hliðar brennari | Já |
| Þyngd (kg) | 66.000000 |
| Breidd | 141 cm |