Description
| Vörumerki | Kent & Stowe |
| Vörunúmer | 1189942 |
| Mál | 14 x 29 cm ( B x H ) |
| Strikamerki | 5060396799297 |
| Hæð | 29 cm |
| Vörunafn | Garðhanskar Thermal Ultimate All Round Kent & Stowe navy str. M |
| Nettóþyngd | 0.150 |
| Aðal Litur | Blár |
| Vörutegund | Garðhanskar |
| Þyngd (kg) | 0.150000 |
| Breidd | 14 cm |