Description
| Vörumerki | Kent & Stowe |
| Vörunúmer | 1198230 |
| Mál | 10.375 x 21 cm ( B x H ) |
| Strikamerki | 5060396799372 |
| Hæð | 21 cm |
| Vörunafn | Garðhanskar vatnsþéttir leður Kent & Stowe str. S |
| Nettóþyngd | 0.150 |
| Vörutegund | Garðhanskar |
| Þyngd (kg) | 0.150000 |
| Breidd | 10.375 cm |