Description
| Vörumerki | Kent & Stowe |
| Vörunúmer | 1189390 |
| Mál | 11.9 x 23.5 cm ( B x H ) |
| Strikamerki | 5060396799396 |
| Hæð | 23.5 cm |
| Vörunafn | Garðhanskar karla vatnsþéttir leður Kent & Stowe str. M |
| Nettóþyngd | 0.150 |
| Vörutegund | Garðhanskar |
| Þyngd (kg) | 0.150000 |
| Breidd | 11.9 cm |