Description
| Vörumerki | Kent & Stowe |
| Vörunúmer | 1197625 |
| Mál | 13.5 x 26.5 cm ( B x H ) |
| Strikamerki | 5060396799747 |
| Hæð | 26.5 cm |
| Vörunafn | Garðhanskar Rigger Kent & Stowe rauðir str. L |
| Nettóþyngd | 0.150 |
| Aðal Litur | Rauður |
| Vörutegund | Garðhanskar |
| Þyngd (kg) | 0.150000 |
| Breidd | 13.5 cm |