Description
| Vörumerki | Kent & Stowe |
| Vörunúmer | 1197645 |
| Mál | 12.5 x 25 cm ( B x H ) |
| Strikamerki | 5060396799761 |
| Hæð | 25 cm |
| Vörunafn | Garðhanskar flís fóðraðir Rigger Navy Kent & Stowe str. M |
| Nettóþyngd | 0.150 |
| Aðal Litur | Blár |
| Vörutegund | Garðhanskar |
| Þyngd (kg) | 0.150000 |
| Breidd | 12.5 cm |