Description
| Vörumerki | Kent & Stowe |
| Vörunúmer | 1189939 |
| Mál | 12.45 x 24.8 cm ( B x H ) |
| Strikamerki | 5060396799402 |
| Hæð | 24.8 cm |
| Vörunafn | Garðhanskar karla vatnsþéttir leður Kent & Stowe str. L |
| Nettóþyngd | 0.150 |
| Vörutegund | Garðhanskar |
| Þyngd (kg) | 0.150000 |
| Breidd | 12.45 cm |