Description
| Vörumerki | Kent & Stowe |
| Vörunúmer | 1189389 |
| Mál | 11 x 22.35 cm ( B x H ) |
| Strikamerki | 5060396799389 |
| Hæð | 22.35 cm |
| Vörunafn | Garðhanskar kvenna vatnsþéttir leður Kent & Stowe str. M |
| Nettóþyngd | 0.150 |
| Vörutegund | Garðhanskar |
| Þyngd (kg) | 0.150000 |
| Breidd | 11 cm |