Description
| Vörumerki | Kent & Stowe |
| Vörunúmer | 1189400 |
| Mál | 10.6 x 30 cm ( B x H ) |
| Strikamerki | 5060396799235 |
| Hæð | 30 cm |
| Vörunafn | Garðhanskar Ultimate All Round Kent & Stowe grænir str. L |
| Nettóþyngd | 0.150 |
| Aðal Litur | Grænn |
| Vörutegund | Garðhanskar |
| Þyngd (kg) | 0.150000 |
| Breidd | 10.6 cm |