Description
| Vörumerki | Kent & Stowe |
| Vörunúmer | 1189944 |
| Mál | 13 x 26.6 cm ( B x H ) |
| Strikamerki | 5060396799365 |
| Hæð | 26.6 cm |
| Vörunafn | Garðhanskar lúxus leður Kent & Stowe gulir str. L |
| Nettóþyngd | 0.150 |
| Vörutegund | Garðhanskar |
| Þyngd (kg) | 0.150000 |
| Breidd | 13 cm |