Description
| Vörumerki | Kent & Stowe |
| Vörunúmer | 1197652 |
| Mál | 10 x 28 cm ( B x H ) |
| Strikamerki | 5060396799273 |
| Hæð | 28 cm |
| Vörunafn | Garðhanskar Ultimate All Round Kent & Stowe bleikir str. S |
| Nettóþyngd | 0.150 |
| Aðal Litur | Bleikur |
| Vörutegund | Garðhanskar |
| Þyngd (kg) | 0.150000 |
| Breidd | 10 cm |