Description
| Vörumerki | Kent & Stowe |
| Vörunúmer | 1197633 |
| Mál | 13.8 x 27.5 cm ( B x H ) |
| Strikamerki | 5060396799778 |
| Hæð | 27.5 cm |
| Vörunafn | Garðhanskar flís fóðraðir Rigger Navy L Kent & Stowe |
| Nettóþyngd | 0.150 |
| Aðal Litur | Blár |
| Vörutegund | Garðhanskar |
| Þyngd (kg) | 0.150000 |
| Breidd | 13.8 cm |