Description
| Vörumerki | Kent & Stowe |
| Vörunúmer | 1189403 |
| Mál | 12 x 23.5 cm ( B x H ) |
| Strikamerki | 5060396799433 |
| Hæð | 23.5 cm |
| Vörunafn | Garðhanskar Flex Protect Kent & Stowe gráir str. L |
| Nettóþyngd | 0.150 |
| Aðal Litur | Grár |
| Vörutegund | Garðhanskar |
| Þyngd (kg) | 0.150000 |
| Breidd | 12 cm |