OSRAM Retrofit LED-pera með E27-skrúfsökkli er hentug fyrir almenna innilýsingu þar sem þú vilt hlýtt ljós. Hún er góð lausn í borðlampa, loftljós og vegglampa þar sem skýr og mjúk birtustemning skiptir máli.
Pera með 2700 K litahitastigi gefur hlýhvítt ljós sem hentar vel til afslöppunar. Með langan áætlaðan endingartíma er hún þægileg í notkun þar sem sjaldnar þarf að skipta um peru. Athugaðu að peran er ekki dimmanleg og hentar því best í ljósabúnað án dimmers.
| Vörumerki | OSRAM |
| Vörunúmer | 1043178 |
| litur á gleri | Glær |
| Þvermál | 55 mm |
| Mál | 55 mm ( Ø ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 4058075461437 |
| Afl (w) | 1.6 |
| Orkuflokkur | F |
| Áæltlaður líftími | 15000 |
| Dreyfing ljóss | 300 |
| Lúmen | 136 |
| Vörunafn | Ljósapera LED E27 2700K Osram 1,6W Ø55 mm |
| Nettóþyngd | 0.046 |
| Vörutegund | Krónuperur |
| RA-gildi | ≥80 |
| Sería | Retrofit |
| Tegund tengils | E27 |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 0.072000 |